Premier League
Đội hình Man United sẽ ra sao sau cuộc cách mạng thời Ole Gunnar Solskjaer?
David De Gea, Romelu Lukaku, Nemanja Matic, Alexis Sanchez và Paul Pogba... được dự đoán sẽ rời Old Trafford vào mùa này. Vậy ai sẽ đến theo chiều ngược lại?
Teemu Pukki - Hoàng yến "hạnh phúc" tung cánh Premier League
Norwich City đã chính thức trở lại sân chơi danh giá nhất nước Anh sau 3 mùa giải ngụp lặn ở giải hạng nhất.
Man United có thể mất cả đội hình vào mùa hè này
Các Manucians đang ngóng chờ thị trường chuyển nhượng đến để Old Trafford có thể đón Sancho, Coutinho hay Koulibaly... Nhưng điều đó đồng nghĩa với việc Man United sẽ chia tay nhiều ngôi sao.
Đội hình tệ nhất Premier League: Man Utd có mặt khắp nơi!
Dưới đây là TOTY dành cho những cầu thủ tệ nhất tại Premier League mùa này, theo thống kê từ Whoscored.
Van Dijk: Từ cậu bé rửa bát đến ngôi sao xuất sắc nhất Premier League
Nỗ lực không ngừng nghỉ giúp trung vệ người Hà Lan có màn "lột xác" ngoạn mục như thời điểm hiện tại.
TRỰC TIẾP Leicester 3-0 Arsenal: Cú đúp cho Vardy (KẾT THÚC)
Arsenal đã tự tay vứt đi quyền tự quyết trong cuộc đua top 4 với trận thua thảm hại 0-3 trước Leicester.
Sao Premier League bỏ lỡ khó tin khiến đội nhà chia điểm
Chủ nhân của bàn thắng nhanh nhất lịch sử Premier League, Shane Long tiếp tục được nhắc đến với pha bỏ lỡ khiến đồng đội không tin vào mắt mình.
Kante, còn điều gì mà anh không thể làm?
Cầu thủ người Pháp có thể không phải người nảy ra trong đầu bạn đầu tiên về một cái tên biết ghi bàn.
Tại sao chúng ta nên cảm thấy nhẹ nhõm vì Abramovich sẽ không bán Chelsea (Phần 1)
Ông chủ Chelsea, Roman Abramovich sẽ không nhượng lại đội bóng thành London trong tương lai.
Arsenal quyết tâm có được sao thất sủng của Barcelona
Arsenal đã nhắm đến trung vệ Samuel Umtiti của Barcelona như một phương án để có thể thay thế đội trưởng Laurent Koscielny và giải quyết vấn đề hàng thủ của đội bóng.
Đội hình lý tưởng cho Man United mùa tới: Không mơ mộng với những tin đồn
Man United đang tiến hành cuộc đại cách mạng với nguồn tài chính dồi dào. Nhưng không phải cứ có tiền là đạt được mọi thứ khi những ngôi sao còn nhiều điều để quan tâm.
Những mục tiêu mà Man United có thể nhắm đến để thay thế cho David De Gea
David De Gea là một trong những ngôi sao được cho sẽ đào thoát khỏi Old Trafford. Vậy ai sẽ đứng trong khung gỗ của Quỷ đỏ vào mùa giải sau?
Liệu Mason Mount có trở lại Chelsea trong mùa giải sau?
Mason Mount, cầu thủ thuộc biên chế Chelsea chuẩn bị có trận đấu quan trọng với Aston Villa nhằm đạt được một tấm vé đến với Premier League mùa sau.
Thực hư chuyện Gareth Bale trở lại Premier League
Nhiều khả năng Gareth Bale sẽ không rời Real Madrid trong mùa tháng Giêng này.
Ngoại hạng Anh vòng 22: Những câu hỏi cho Solsa
Không những tinh thần đội bóng đang xuống thấp mà lực lượng của Man United cũng đang bị tổn thất. Vậy thì Ole Gunnar Solskjaer sẽ xử lý thế nào cho ổn nhất?
Sao trẻ 2002 từ chối đến nước Anh chơi bóng
Tiền vệ Mohammed Ihattaren đã từ chối hàng loạt ông lớn của Châu Âu để được tiếp tục ở lại Eredivisie.
Đây! Những CLB Premier League đã công bố áo đấu 2019/20
Cùng với việc chờ đợi những tân binh được CLB mang về, CĐV cũng rất háo hức với trang phục mùa giải mới của đội bóng 'con cưng'
Derby vs Aston Villa: Bạn chọn kèo nào?
Sau nhiều nỗ lực, Derby và Aston Villa đã góp mặt ở trận Chung kết tranh vé lên chơi Premier League.
Liverpool và kỷ lục "vô tiền khoáng hậu" chờ đợi ở vòng 22 EPL
Các học trò của HLV Jurgen Klopp đang đứng trước thời khắc lịch sử nếu họ giành 3 điểm trước Tottenham Hotspur cuối tuần này.