Premier League
Top 10 tiền vệ sáng tạo nhất Premier League hiện tại
Hãy cùng BongDa.com.vn liệt kê những "bộ não" khu trung tuyến xuất sắc nhất ở giải đấu cao nhất nước Anh.
Chủ tịch UEFA phán quyết, cửa vô địch của Liverpool nguy trong sớm tối
Hiện chưa rõ Liverpool có thể nâng cao chức vô địch Premier League mùa giải này hay không.
3 tân binh hứa hẹn tỏa sáng rực rỡ ở Premier League 2019/20: Số 1 quá rõ ràng
Rất nhiều tân binh đã gia nhập Premier League Hè này và dưới đây là 3 cái tên nổi bật nhiều khả năng sẽ tỏa sáng.
Premier League phán quyết số phận mùa giải, đoạn kết 'hành xác' đã định
Sau tất cả, giải đấu hấp dẫn nhất hành tinh đã có giải pháp đối phó với dịch bệnh hoành hành.
Fan MU: "Cậu ấy mang đến thứ mà CLB đã thiếu từ lâu, tuyệt vời!"
Các cổ động viên Manchester United đang vô cùng phấn khích trước thành tích của tân binh bom tấn.
Trước Fernandes, ai từng giựt POTM ngay tháng "chào sân"
Bruno Fernandes đã giành danh hiệu POTM chỉ sau một tháng ra mắt Premier League. Tuy nhiên tiền vệ của Manchester United chẳng phải là cầu thủ đầu tiên làm được điều này.
Barcelona chốt giá, bom tấn 130 triệu nổ ở Premier League?
Barcelona sẵn sàng để cầu thủ đắt giá của đội rời sân Camp Nou ngay trong kỳ chuyển nhượng mùa Hè năm nay.
CĐV Liverpool: "Công lý đã được thực thi"
Các CĐV của Liverpool đang rất hả hê vì quyết định của UEFA sẽ cho phép họ tiếp tục hoàn tất Premier League, cũng như việc chuẩn bị trở thành nhà vua mới của giải đấu.
Nội chiến xứ sương mù: 20 đội bóng EPL cùng "đấu lại" Sky Sports, BT Sport
Theo nguồn tin từ Daily Mail cho hay, các câu lạc bộ Premier League đã sẵn sàng cho kịch bản xấu nhất.
Tổng hợp các thương vụ đã hoàn tất ở Premier League
Dưới đây là danh sách các thương vụ đã hoàn tất ở 20 đội bóng góp mặt tại giải Ngoại hạng Anh mùa tới (tính đến hết ngày 22/7/2019).
Gundogan chia sẻ thật lòng về nhân phẩm của Arteta
Tiền vệ người Đức dành những lời ngợi khen có cánh cho ông thầy cũ hiện đang dẫn dắt Arsenal.
Lampard tuyên bố tin cực vui về "gà son" Hudson-Odoi
Chiến lược gia 41 tuổi xoa dịu sự lo lắng của CĐV Chelsea về tình trạng sức khỏe của tài năng trẻ 19 tuổi.
CHÍNH THỨC! UEFA phán quyết, cửa vô địch của Liverpool sáng tỏ
Liên đoàn bóng đá châu Âu (UEFA) đã mở đường cho các giải đấu VĐQG có kế hoạch cụ thể trong phần còn lại của mùa giải.
Premier League hoãn vô thời hạn "Ngôi đền danh vọng"
Premier League vừa chính thức thông báo hoãn vô thời hạn việc triển khai kế hoạch ra mắt "Ngôi đền danh vọng".
Những hình ảnh đáng nhớ nhất Premier League 2019/20
Trong lúc Premier League gián đoạn, hãy cùng nhìn lại những hình ảnh ấn tượng nhất giải đấu từ đầu mùa.
Man Utd - Hại người, coi chừng hại mình
Manchester United rõ ràng có lý do để tìm cách ngăn Liverpool vô địch, nhưng Quỷ Đỏ cũng có những lý do để bỏ phiếu ủng hộ Lữ Đoàn Đỏ đăng quang.
CHÍNH THỨC! Đại diện Premier League xác định đối thủ đầu tiên ở Cúp Châu Âu
Cách đây ít giờ, UEFA đã tổ chức bốc thăm vòng loại cho Champions League và Europa League.
CHÍNH THỨC! HLV hay nhất Premier League tháng Hai, bất ngờ lớn
Giải thưởng "HLV hay nhất tháng Hai" mùa giải này ở Premier League đã chính thức lộ diện.
Lộ diện 2 nhân tố mới trong công cuộc chinh phục châu Âu của Tottenham
Ryan Sessegnon và Giovani Lo Celso sẽ là hai tân binh tiếp theo của Tottenham Hotspur.