chấn thương
Liverpool đón tin vui từ sự trở lại của Alexander Isak
Theo báo cáo từ The Guardian, tiền đạo Alexander Isak có thể trở lại trên băng ghế dự bị ở trận đấu Man City.
Frimpong gia nhập danh sách bệnh binh của Liverpool
Thông tin không vui đến với CĐV Liverpool khi hậu vệ Jeremie Frimpong gặp vấn đề ở trận đấu giữa Hà Lan và Ecuador.
Arsenal và bóng ma chấn thương trước ngưỡng cửa lịch sử
Arsenal đối mặt khủng hoảng khi hàng loạt trụ cột rút khỏi đội tuyển quốc gia vì chấn thương. Đây là tín hiệu đáng báo động dành cho Pháo thủ trong bối cảnh họ bước vào giai đoạn quyết định của mùa giải.
Arteta khẳng định Arsenal luôn trung thực về chấn thương
Huấn luyện viên Mikel Arteta đã chính thức lên tiếng phản hồi về những tranh cãi xoay quanh việc hàng loạt ngôi sao Arsenal đồng loạt rút lui khỏi đội tuyển quốc gia vừa qua.
Tầm nhìn của Arteta cứu Arsenal khỏi cơn bão nhân sự
Arsenal đang đối mặt thử thách lớn khi những chấn thương dồn dập ở nhiều vị trí khiến nhân sự thiếu hụt trầm trọng dù Mikel Arteta đã tích cực mua sắm để tăng cường chiều sâu.
Dani Carvajal sẵn sàng là quân bài tẩy của Real trước Bayern
Dani Carvajal đã hoàn toàn bình phục chấn thương và sẵn sàng giúp Real Madrid trong giai đoạn quyết định của mùa giải, trước thềm cuộc đối đầu quan trọng với Bayern Munich.
Arne Slot xác nhận Hugo Ekitike nghỉ thi đấu dài hạn
Phát biểu trước truyền thông, HLV Arne Slot nhận định về tình hình chấn thương, quá trình hồi phục của Hugo Ekitike.
Liverpool mất 11 cầu thủ, dùng thủ môn thứ 3 đấu Crystal Palace
Liverpool đối mặt với cuộc khủng hoảng lực lượng trầm trọng khi có tới 11 cầu thủ có nguy cơ vắng mặt trong cuộc tiếp đón Crystal Palace tại vòng đấu tới của Ngoại hạng Anh.
HLV Hansi Flick lo lắng vì chấn thương nặng của Lamine Yamal
Lamine Yamal dính chấn thương gân kheo trong trận thắng Celta Vigo. HLV Hansi Flick tỏ ra rất lo ngại khi nói về tình hình của cậu học trò.
Tottenham bên bờ vực xuống hạng, Romero đang ở đâu?
Cristian Romero nghỉ hết mùa vì chấn thương giữa bối cảnh Tottenham đối mặt nguy cơ xuống hạng. Liệu đội trưởng người Argentina đã chơi trận cuối cùng cho Spurs?
Pep Guardiola nhận tin dữ về Rodri sau đại chiến Arsenal
Man City nhận tin không vui khi tiền vệ trụ cột Rodri dính chấn thương ở trận đại chiến Arsenal.
Mamardashvili dính chấn thương nặng ở trận derby Merseyside
Trận derby vùng Merseyside chứng kiến bi kịch của Giorgi Mamardashvili khi thủ thành này dính chấn thương nặng sau va chạm với Beto và phải rời sân bằng cáng ở phút 58.
Lennart Karl trở lại sân tập, thắp hy vọng dự World Cup
Tài năng trẻ Lennart Karl đã trở lại tập luyện trên sân cùng Bayern Munich sau chấn thương đùi. Tiền vệ 18 tuổi đang nỗ lực hồi phục để duy trì cơ hội dự World Cup cùng tuyển Đức.
PSG nguy cơ mất Nuno Mendes ở đại chiến với Bayern Munich
Hậu vệ Nuno Mendes của PSG nhiều khả năng sẽ bỏ lỡ trận bán kết Champions League gặp Bayern Munich do chấn thương đùi phải trong trận đấu gần đây trên sân Anfield.
Rời sân trong nước mắt, Diego Gomez khiến Brighton lo sốt vó
Hình ảnh Diego Gomez lấy áo che mặt, bước đi buồn bã sau chấn thương khiến nhiều CĐV Brighton lo lắng.
Isak đau lòng trước chấn thương kinh hoàng của Ekitike
Alexander Isak bày tỏ sự ủng hộ dành cho Hugo Ekitike sau khi ngôi sao người Pháp bị đứt gân Achilles trong trận đấu với PSG tại Anfield.
Arsenal nhận cú hích từ Odegaard trong cuộc đua vô địch
HLV trưởng tuyển Na Uy báo tin vui về chấn thương của Martin Odegaard. Tiền vệ 27 tuổi đang hồi phục tốt và sẽ sớm trở lại giúp Arsenal trong cuộc đua vô địch Ngoại hạng Anh.
Lukaku tại Napoli là người hùng hay kẻ phản bội?
Romelu Lukaku đối mặt án kỷ luật nặng tại Napoli sau hành động tự ý ở lại Bỉ điều trị chấn thương, gây ra rạn nứt nghiêm trọng với HLV Antonio Conte và ban lãnh đạo đội bóng.
Gavi tái xuất, Hansi Flick tìm thấy "vũ khí" quan trọng nhất
Gavi đã hoàn toàn bình phục và sẵn sàng cho chặng nước rút cùng Barcelona sau khi thi đấu ấn tượng trong hiệp hai trận tứ kết Champions League gặp Atletico Madrid.