Alexander Isak
Arne Slot báo tin vui về Isak trước trận gặp Chelsea
Theo Tribuna, huấn luyện viên Arne Slot báo tin vui khi Alexander Isak chính thức trở lại tập luyện. Đây là cú hích quan trọng giúp Liverpool củng cố hàng công cho mục tiêu giành trọn 3 điểm ở cuộc chạm trán Chelsea.
Liverpool sẽ kiên nhẫn đến bao giờ với Florian Wirtz?
Màn trình diễn thảm họa của Florian Wirtz trước Man Utd khiến thương vụ 157 triệu đô của Liverpool bị chỉ trích nặng nề trong bối cảnh sự kiên nhẫn từ phía người hâm mộ đang dần cạn kiệt.
Barca, Real và Bayern săn sao trẻ Thụy Điển
Tiền đạo trẻ Alexander Isak đã lọt vào tầm ngắm của 3 ông lớn tại Châu Âu.
Tài năng đặc biệt của Alexander Isak (AIK)
Alexander Isak là một trong những tiền đạo sáng giá của Thụy Điển.
Nguyên do Barca - Real phát cuồng vì Alexander Isak
Xem lại màn trình diễn của tài năng trẻ này trong màu áo AIK.
Alexander Isak: "Tiểu Ibra" của Borussia Dortmund và bóng đá Thụy Điển
Borussia Dortmund hẳn không cần phải quá lo lắng về vai trò số 9 trong đội hình khi họ đang sở hữu chân sút tuổi teen Alexander Isak,
5 điểm nhấn Man City 0-1 Dortmund: Sàn diễn của những "sao mai"
Không đặt nặng thành tích nên cuộc đụng độ giữa Man CIty và Dortmund trở thành nơi thể hiện của những cầu thủ trẻ. Dưới đây là 5 điểm nhấn được rút ra sau trận đấu.
Top cầu thủ U20 xuất sắc nhất Bundesliga (Phần 2): 'Người kế thừa' Ibra
Với thể hình lý tưởng cũng như là khả năng xử lý bóng tốt tiền đạo Dortmund được hy vọng sẽ thay Ibra gánh vác hàng công đội tuyển Thụy Điển trong tương lai.
Alexander Isak, tài năng trẻ đầy triển vọng của Dortmund
Alexander Isak, tài năng trẻ đầy triển vọng của Dortmund
Niềm tin từ Van Dijk và sự trỗi dậy của Isak
Sự trỗi dậy của Alexander Isak tại Liverpool sau bàn thắng giải tỏa áp lực. Với sự bảo vệ tuyệt đối từ đội trưởng Virgil van Dijk, tiền đạo này đã sẵn sàng lĩnh xướng hàng công thay thế Mohamed Salah.
"Ibra mới" nổ súng, Dortmund thắng 5 sao trước Magdeburg
Tân binh 18 tuổi, Alexander Isak có trận đấu chính thức đầu tiên trong màu áo Dortmund và góp công giúp đội bóng mới giành thắng lợi 5-0 trước CLB Magdeburg.
Highlights: Magdeburg 0-5 Dortmund (Cúp quốc gia Đức)
Tân binh 18 tuổi, Alexander Isak có trận đấu chính thức đầu tiên trong màu áo Dortmund và góp công giúp đội bóng mới giành thắng lợi 5-0 trước CLB Magdeburg.
'Niềm an ủi' của Peter Bosz tại Dortmund
Chứng kiến sự chuyên nghiệp của cậu học trò, Peter Bosz không khỏi vui mừng.
ĐT Thuỵ Điển: Đi tìm hậu duệ của Ibrahimovic
Sau EURO 2016, đội tuyển Thuỵ Điển cần phải tìm ra một người kế thừa mới để để gánh vác trọng trách ghi bàn như cái cách Ibrahimovic đã làm suốt thời gian qua.
Top 100 cầu thủ trẻ xuất sắc nhất năm 2017 (Phần 8): Cái tên 'dám' từ chối Barca
Tiền đạo 18 tuổi Senegal đã mạnh dạn từ chối lời mời của Barcelona mùa Hè vừa qua. Anh cho rằng vẫn còn quá sớm để khoác áo Gã khổng lồ xứ Catalunya.
Barca đàm phán mua "hậu duệ Ibra" của Borussia Dortmund
Đội chủ sân Camp Nou đang hướng đến việc trẻ hoá đội hình bằng những bản hợp đồng giàu tiềm năng.
Chán ngấy Higuain và Giroud, Chelsea quan tâm đến "truyền nhân của Ibra"
Trong việc tìm kiếm nhân tố mới để thay đổi sức mạnh hàng công, Chelsea đã đến Bundesliga để mua cầu thủ.
Gặp Man Utd, 'sát thủ' Real Sociedad mạnh miệng tuyên bố 'không quan trọng'
Dàn sao của CLB xứ Basque không hề tỏ ra e ngại đội đang xếp thứ hai tại Premier League.
Lo vụ Martinez đổ vỡ, Barca tìm đến Ibrahimovic 2.0
Barcelona đang lập kế hoạch B cho thương vụ chiêu mộ tiền đạo người Argentina.