Toni Kroos
Xác định mục tiêu số 1 của Jose Mourinho
Như thường lệ, khi mùa bóng chưa kết thúc, HLV Jose Mourinho đã gửi kế hoạch chuyển nhượng mùa Hè 2018 của Man Utd lên ban lãnh đạo đội bóng.
Toni Kroos kinh ngạc trước màn trình diễn của Michael Olise
Cựu tiền vệ Toni Kroos đánh giá cao màn trình diễn của Michael Olise trong trận bán kết lượt đi Champions League với PSG.
Toni Kroos quá đẳng cấp trong trận Real Madrid 3-0 Atletico Madrid
Toni Kroos quá đẳng cấp trong trận Real Madrid 3-0 Atletico Madrid.
Toni Kroos thể hiện rõ sự tỉnh táo sau trận derby
Toni Kroos rất thận trọng trước Atletico Madrid ở trận lượt về dù Real Madrid đang nắm trong tay lợi thế cực lớn.
Chấm điểm Real sau Derby: 'Học sinh toàn diện' Ronaldo
Tờ Express vừa đưa ra bảng chấm điểm dành cho các cầu thủ Real Madrid sau trận thắng Atletico Madrid. Với cú hat-trick trong trận này, Cristiano Ronaldo xứng đáng với điểm cao nhất.
Man Utd muốn Kroos, nhưng đây mới là mục tiêu số 1 của Mourinho
Theo The Independent, không phải Toni Kroos, chính Jorginho mới là cái tên được HLV Jose Mourinho quyết tâm đưa về Man Utd trong kì chuyển nhượng mùa Hè 2018.
Màn trình diễn của Toni Kroos vs Bayern Munich
Màn trình diễn của Toni Kroos trong chiến thắng 2-1 của Real Madrid trước Bayern Munich.
Tiêu điểm chuyển nhượng châu Âu: Bán De Gea, M.U có sao Real Madrid, Morata muốn đến Chelsea
Arsenal có 200 triệu bảng mua sắm, 'cắn răng' bán De Gea, M.U có sao Real Madrid, Morata muốn đến Chelsea,... có trong mục Tiêu điểm chuyển nhượng châu Âu của chúng tôi.
Trả lương tất tay, MU quyết tâm có Toni Kroos
Để gia tăng sức mạnh ở tuyến tiền vệ, MU quyết tâm chi đậm để mua Toni Kroos.
Toni Kroos muốn đến Man United
Sau khi giành được mọi danh hiệu đỉnh cao cùng Real Madrid, Toni Kroos đang rất muốn tìm thử thách mới trong sự nghiệp khi nhận được lời đề nghị nghiêm túc từ Man United.
Điểm tin chiều 07/04: Muốn giảm án, Ronaldo phải ngồi tù, Kroos "kết" Quỷ đỏ
Muốn giảm án, Ronaldo phải ngồi tù, Kroos "kết" Quỷ đỏ là những nội dung chính có trong phần điểm tin chiều 07/04.
50 cầu thủ ăn mặc phong cách nhất năm 2017 (kì 1)
Nhìn những Ronaldo, Varane, Marchisio ở cuộc sống đời thường, có thể thấy họ không khác gì những tài tử điện ảnh. Cùng điểm lại những cầu thủ ăn mặc phong cách nhất năm 2017.
Màn trình diễn của con trai Toni Kroos (sau trận đấu với Bayern)
Màn trình diễn của Toni Kroos (vs Bayern Munich)
James Rodriguez và những cầu thủ từng khoác áo cả Bayern và Real
Bên cạnh James Rodriguez, người thuộc biến chế Real và đang được cho mượn tại Bayern, còn đến 5 cầu thủ khác có vinh dự khoác áo 2 CLB vĩ đại của bóng đá thế giới.
Top 10 kiến tạo La Liga: Tam tấm MSN đủ mặt, Suarez dẫn đầu
Dù sở trường là ghi bàn, nhưng tam tấu MSN của Barcelona vẫn hoàn thành rất tốt khả năng kiến tạo, đặc biệt là Luis Suarez.
Màn trình diễn của Toni Kroos (vs Valencia)
Màn trình diễn của Toni Kroos (vs Valencia)
'Real Madrid thành công nhờ đẳng cấp, không phải vì tiền'
Tiền vệ Toni Kroos vừa tuyên bố rằng đội bóng của anh thành công như ngày hôm nay là nhờ và đẳng cấp chứ không phải vì những vấn đề bên ngoài sân cỏ.
Liverpool âm mưu 'cuỗm' truyền nhân của Luka Modric
CLB Liverpool đang lên kế hoạch chiêu mộ tiền vệ Dani Ceballos của Real Madrid ngay trong phiên chợ Hè để tăng cường sức mạnh cho tuyến giữa.
Chấm điểm Real sau El Clasico: Tội đồ Ramos
Tờ Express đã đưa ra bảng chấm điểm những cầu thủ Real Madrid sau trận thua trước Barcelona. Sergio Ramos bị đánh thấp nhất do chiếc thẻ đỏ tai hại trong hiệp hai.