Premier League
Góc nhìn: Chẳng ông lớn nào như Arsenal
Không đem về được cầu thủ nào, đã thế BLĐ Arsenal còn đang rục rịch bán đi các trụ cột để lấy tiền nhằm gia tăng ngân sách.
Lộ diện 'thánh rê bóng' ở hàng tiền vệ tại Premier League
Một tiền vệ trung tâm trong nhóm Big Six sẽ khiến chúng ta trầm trồ về khả năng rê dắt bóng qua người của anh...
Top 10 thương vụ đáng chú ý của Championship: Người cũ Man Utd
Các đội bóng Championship đang rất tích cực chiêu mộ tân binh cho tham vọng thăng hạng Premier League.
Nhận định Man United vs Watford: Cuộc chiến 2 thái cực!
Một suất dự Champions League, 1 tấm vé trụ hạng là 2 mục đích khác nhau ở trận đấu trên SVĐ Old Trafford cuối tuần này. Trận đấu diễn ra vào lúc 21h00
Xé lưới Tottenham, hậu vệ Chelsea dẫn đầu Premier League
Chelsea đang sở hữu một hậu vệ siêu tấn công, dù họ không trọng dụng anh ta quá nhiều ở mùa giải năm nay.
Kovacic - Chelsea: Hãy là của nhau!
Mateo Kovacic đã trở thành một cái tên quen thuộc trong đội hình xuất phát của Chelsea ngay ở mùa giải đầu tiên của mình tại đây.
'Thánh bắn phá' Premier League: Sự trỗi dậy của 'Sin Cara'
Dưới đây là những cầu thủ chịu khó dứt điểm nhất Premier League 2019/20 (tính đến hết vòng 26).
Rodri về với Pep: Đã đến lúc thôi làm "Busquets mới"
Việc Manchester City công bố tân binh này chỉ còn là vấn đề thời gian, với những phẩm chất của mình thì rất đáng để trông đợi vào sự thích nghi của Rodri.
Vì sao thất bại tại MU nhưng Sanchez luôn là người hùng ở Chile?
Đội tuyển Chile lại một lần nữa có mặt ở bán kết Copa America, và người góp công lớn trong chiến tích này chính là Alexis Sanchez.
Học theo Luis Suarez, tiền đạo Premier League may mắn được 'giải nguy'
Dường như 'vận đen' đã đeo bám những ngôi sao lãnh nhận trọng trách bước lên thực hiện quả penalty đầu tiên trong ngày hôm nay.
"Arsenal quan tâm tới Kieran Tierney là điều bình thường"
Đội trưởng của CLB Celtic, Scott Brown cho rằng việc Arsenal quan tâm tới người đồng đội Kieran Tierney là điều bình thường.
Ricardo Pereira: "Mũi tên bạc" của Leicester City
Hậu vệ 26 tuổi không quá nổi bật trên truyền thông nhưng vai trò, tầm ảnh hưởng của Pereira rất đáng được ghi nhận.
Liverpool quyết "sống chết" với Premier League
Ông chủ John Henry khẳng định mục tiêu ưu tiên hàng đầu của Liverpool trong mùa giải 2019/20 đó là phải giành bằng được ngôi vô địch tại Premier League.
NÓNG! Đã có đội bóng Premier League đầu tiên tập trung trở lại
Với quyết tâm cao trong mùa giải mới, CLB này đã trở lại tập luyện dù Tháng Sáu còn chưa kết thúc.
Đàm phán trì trệ, Chelsea đứng trước nguy cơ không có người chỉ đạo
Công cuộc đàm phán kéo dài với Frank Lampard nhiều khả năng sẽ đưa Chelsea vào thế khó.
Frank Lampard đứng đầu trong top 10 tiền vệ tấn công xuất sắc nhất Premier League
Huyền thoại Chelsea vừa được bầu chọn là tiền vệ công hay nhất lịch sử Ngoại hạng Anh.
Bruno Fernandes là ai mà khiến Liverpool phải đại chiến với cả thành Manchester?
Gần như tiền vệ người Bồ Đào Nha sẽ chuyển sang Premier League trong hè này, nhưng Bruno Fernandes là ai mà khiến cả nước Anh phải nói về mình?
Chỉ với 50 triệu bảng, Manchester United sẽ trở về thời hoàng kim của mình?
50 triệu bảng mà Manchester United bỏ ra đã đem về hậu vệ cánh đắt giá thứ hai thế giới, nhưng liệu cầu thủ này có xứng đáng với mức giá đó?
Những cầu thủ giá 0 đồng đáng chiêu mộ nhất Premier League
Daniel Sturridge và Danny Welbeck là một trong số những cái tên sẽ trở thành cầu thủ tự do vào ngày 1 tháng 7 tới.