Premier League
Arsenal cạnh tranh với MU vì ngôi sao 53 triệu bảng
Trong nỗ lực tăng cường tuyến giữa của đội, Arsenal đang nhắm đến ngôi sao 53 triệu bảng hiện đang thi đấu ở Serie A.
Về nhì Premier League, Man Utd vẫn ăn đứt Man City tiền thưởng
Manchester United chính là đội bóng nhận thưởng khoản tiền thưởng nhiều nhất ở Premier League mùa giải năm nay.
Michael Carrick - cảm ơn và tạm biệt
Một chương huy hoàng của chiến binh cuối cùng còn sót lại trong chức vô địch Champions League 2008 khép lại. Sau đây vài tuần, Michael Carrick sẽ chia tay MU.
Highlight: Tottenham 2-1 Man United (Vòng 37 Ngoại hạng Anh)
Pha lập công của Rooney là không đủ để bầy Quỷ có được 1 điểm rời White Hart Lane.
Tại sao Premier League lại có giá trị thương hiệu cao nhất?
Mới đây, hãng định giá thương hiệu Brand Finance đã công bố Top 10 cái tên có giá trị thương hiệu lớn nhất, Không bất ngờ khi giải NHA có đến 6 cái tên góp mặt.
4 ngôi sao Premier League đột phá nhất mùa 2017/18
Premier League 2017/18 đã gần đi đến hồi kết. Hãy cùng BongDa.com.vn tìm ra những cái tên gây bất ngờ nhất mùa giải năm nay.
Dự đoán vòng cuối NHA: Chelsea ôm hận; M.U thị uy sức mạnh
Cùng chuyên gia Sky Sports, Paul Merson dự đoán các kết quả loạt trận thuộc vòng đấu cuối cùng của giải Ngoại hạng Anh mùa 2017/18.
Dàn sao Man City nô nức ăn mừng vô địch Premier League
Hoạt động ăn mừng chức vô địch Premier League của Manchester City vẫn tiếp tục diễn ra.
Thất bại trong cuộc chiến trụ hạng, cầu thủ Hull ngồi khóc trên sân
Hull City đã chính thức nhận suất xuống hạng cuối cùng tại Premier League mùa này sau thất bại 0-4 trước Crystal Palace trên sân Selhurst Park ở vòng 37.
4 cầu thủ Chelsea không đủ tiêu chuẩn nhận huy chương Premier League
Với việc ra sân không đủ số trận theo yêu cầu của FA, 4 cầu thủ Chelsea sẽ không được nhận huy chương vô địch Ngoại hạng Anh.
Lộ diện đội bóng của Serie A thèm khát HLV Wenger
Chắc chắn chiến lược gia người Pháp sẽ không dừng lại sau khi rời Arsenal vào hè này. Và một đại diện của Serie A đang là một điểm đến khá hấp dẫn với ông.
Các tay cò đã "moi" bao nhiêu tiền của những CLB Ngoại hạng Anh? (Phần 2)
Chúng ta tiếp tục đến với phần 2 để xem sự hào phóng của những đội bóng có "máu mặt" tại Premier League.
Đánh giá những ứng cử viên cho chiếc ghế nóng tại Arsenal
Với sự ra đi của HLV Arsene Wenger vào hè này, Ban lãnh đạo Arsenal đang gấp rút tìm kiếm những ứng viên đủ sức thay thế vị trí của ông tại đội bóng.
Gerrard và những cầu thủ vĩ đại chưa từng vô địch Ngoại hạng Anh
Steven Gerrard được xem là tượng đài ở Liverpool cũng như Ngoại hạng Anh. Tuy nhiên, thật đáng tiếc khi anh chưa một lần được nâng cao chiếc cúp danh giá nhất xứ Sương mù.
Dự đoán NHA giữa tuần: Chelsea 'sờ gáy' Liverpool; M.U gỡ gạc thể diện
Cùng chuyên gia Sky Sports, Paul Merson dự đoán các kết quả loạt trận thuộc vòng bù của giải Ngoại hạng Anh mùa 2017/18.
Chia tay Premier League, các câu lạc bộ sẽ mất bao nhiêu tiền?
Stoke City đã xuống hạng từ vòng đấu trước, rất có thể hai trong ba đội Swansea, Southampton và West Brom sẽ phải chịu chung cảnh ngộ khi Premier League hạ màn.
Alan Shearer: "Gã cứng đầu" được cả nước Anh ngả mũ
Đâu cần phải chơi cho "big four" anh vẫn được ghi danh muôn thuở với tài năng siêu hạng của mình.
Liverpool sụp đổ, đánh mất tất cả vào cuối mùa?
Viễn cảnh mùa giải tưởng chừng như tốt đẹp bỗng trở về con số 0 đang hiển hiện trước mắt Liverpool.
Vô địch Premier League, Man City thay áo mới
Manchester City vừa tung ra mẫu áo đấu mới cho mùa giải mới 2018/19.