Pep Guardiola
Gặp lịch thi đấu dày đặc, thầy trò Pep Guardiola vẫn tích cực làm từ thiện
Tranh thủ khoảng thời gian nghỉ ít ỏi, dàn sao Man City đã đến bệnh viên nhi ở Manchester để làm từ thiện.
Pep lập tiêu chuẩn mới, thách thức Mourinho đuổi theo
Mourinho từng khiến Sir Alex phải suy nghĩ lại về tiêu chuẩn của nhà vô địch Ngoại hạng Anh. Và bây giờ, Pep đang làm điều tương tự với Mou.
SỐC: Bắt chước Pep Guardiola, Bristol khiến Mourinho điên tiết
Sau khi trận đấu giữa Bristol City và Man United kết thúc, có người đã chứng kiến Jose Mourinho tỏ ra giận dữ và la hét ngay trên sân của đội chủ nhà.
3 điểm nhấn Man City 5-0 Burnley: De Bruyne lên đồng, Pep tìm ra người thế Mendy
Một The Clarets đang khủng hoảng đã không thể chống đỡ trước được sức hủy diệt từ các nhà ĐKVĐ Premier League.
"Man City chỉ là đội bóng nhỏ gặp may mắn"
Huyền thoại Liverpool, John Aldridge đã có những nhận xét không hay ho về Manchester City.
Loại M.U, Arsenal, Pep Guardiola tuyên bố chỉ có 4 đội dám đôi công City
HLV City thẳng thừng khẳng định không có quá nhiều đội bóng dám tấn công khi chạm trán City.
Một trận thắng nữa, Solskjaer sẽ vượt mặt Pep ở một kỷ lục quan trọng
Không có gì phải tranh cãi khi nói Ole Gunnar Solskjær đang có một khởi đầu như mơ tại Manchester United.
Bỏ qua Real, Pep Guardiola chỉ ra 3 CLB hay nhất Châu Âu 10 năm qua
Trong số 3 đội bóng, có đến 2 là những câu lạc bộ Pep từng cầm quân.
Điểm tin chiều 22/12: M.U săn hàng Dortmund; Real sắp có "De Gea mới"
Công nghệ VAR sắp xuất hiện tại Anh; Juventus quyến rũ thành công Emre Can; Scholes góp ý để Pogba tiến bộ;... là những nội dung có trong điểm tin chiều 22/12.
Pep Guardiola muốn mua 'siêu hậu vệ' Bundesliga
Philipp Max, hậu vệ cánh trái có số lần kiến tạo nhiều nhất châu Âu mùa này đang lọt vào tầm ngắm của Manchester City và HLV Pep Guardiola.
HLV Guardiola bị cảnh sát điều tra
HLV Guardiola vừa bị cảnh sát Tây Ban Nha điều tra vì liên quan đến cuộc biểu tình đòi độc lập cho xứ Catalan.
Tiết lộ: Pep đã 'đi đêm' với De Jong nhưng vẫn không mua người thành công
Man City đã rất tích cực trong thương vụ Frenkie de Jong nhưng vẫn nhận về thất bại.
Guardiola tiết lộ lý do Man City thua Barcelona vụ De Jong
Pep Guardiola không hề thiếu tiền, nhưng họ đã từ bỏ việc chiêu mộ Frenkie De Jong vì không muốn phá vỡ sự cân bằng đang có của đội bóng.
22h00 ngày 26/01, Man City vs Burnley: Chờ cơn "đại hồng thủy" tại Etihad
Đoàn quân HLV Pep Guardiola được dự đoán có trận đấu dễ thở ở vòng 4 FA Cup 2018/2019 trước đối thủ Burnley.
Guardiola chỉ ra cầu thủ duy nhất của Man Utd xứng đáng gia nhập Man City
Theo những thông tin từ Express, nếu được quyền, Pep Guardiola rất muốn có cơ hội làm việc với Marcus Rashford trong tương lai.
Pep Guardiola: Có những bài học không bao giờ thừa
Thực tế cho đến lúc chức vô địch Premier League chưa thuộc về Man City thì Pep Guardiola vẫn còn kém thành tích so với Roberto Mancini hay Manuel Pellegrini.
Phong độ lên đỉnh, dàn sao Man City quậy tung đại tiệc Giáng sinh
Sau khi lọt vào bán kết League Cup, Manchester City đã ngay lập tức tổ chức bữa tiệc Giáng sinh khá vui vẻ.
Thế giới bị mê hoặc bởi Man City của Pep
Huyền thoại Xavi Hernandez đã có những bình luận hết sức thú vị về Manchester City của Pep Guardiola hiện tại.
Guardiola đã "nói dối" về khả năng mua sắm của Man City
Huấn luyện viên người Tây Ban Nha đã phàn nàn về khả năng mua sắm của đội bóng sau khi Frenkie de Jong gia nhập Barcelona với mức phí kỷ lục.