West Brom
Vụt mất chiến thắng, Klopp tố West Brom 'giở trò' với mặt sân
HLV Jurgen Klopp tin rằng mặt sân quá tệ tại The Hawthorns đã khiến Liverpool đánh mất đi một chiến thắng tại vòng 35 Premier League lần này.
Phân tích 6 điểm đến của John Terry - Kỳ 2: Đối đầu lại Chelsea?
John Terry đã được thông báo sẽ rời Chelsea vào cuối mùa. Và anh đang tìm cho mình một bến đỗ mới, để tiếp tục sự nghiệp quần đùi áo số, trước khi chuyển sang
22h00 ngày 15/04, Man United vs West Brom: Tiếp tục phá Man City
Nếu Man United thất bại đêm nay, Man City sẽ chính thức đăng quang. Thế nhưng, Quỷ đỏ gần như sẽ không để điều đó xảy ra.
Fan nhí Man Utd múa bóng điệu nghệ trước Old Trafford
Các cầu thủ và CĐV của Man Utd đều đã có mặt tại Old Trafford để chuẩn bị cho trận đấu với West Brom sắp tới
TRỰC TIẾP Man United 0-1 West Brom: Thất vọng Quỷ đỏ (Kết thúc)
Tiếp đón đội bóng chót bảng ngay trên sân nhà Old Trafford, Man United thi đấu dưới sức và nhận thất bại trước West Brom.
'Thèm khát' bàn thắng, Pogba quyết tâm học theo Diego Maradona
Một pha xử lý 'bồng bột' của Paul Pogba khiến anh phải nhận thẻ vàng trong cuộc chiến với West Brom.
Thua SỐC đội chót bảng, Man United 'dâng' chức vô địch cho Man City
Sau chiến thắng trước Man City, NHM mong chờ Man United sẽ tiếp tục màn trình diễn ấn tượng, hủy diệt West Brom. Thế nhưng 90 phút tại Old Trafford thật sự là thảm họa.
Chấm điểm Man United sau trận West Brom: Hơn nửa dưới 5
Thật bại gây sốc trước West Brom, các cầu thủ Man United đa phần đều nhận điểm rất thấp từ tờ Manchester Evening News.
5 điểm nhấn Man United 0-1 West Brom: Đá dở lại còn 'đen'
Man United đã có trận thua cực sốc trên sân Old Trafford trước đội cuối bảng West Brom. Hãy cùng điểm lại 5 điểm nhấn sau trận.
Nhìn về thất bại của MU: Mourinho chỉ là người bị hại
Việc thất bại trước West Brom khiến Manchester United dâng tận tay chức vô địch cho Man City, nhưng đó cũng chỉ là kết quả tất yếu của cả một chặng đường.
10 CLB bá chủ vòng bán kết Cúp FA: Arsenal vượt lên M.U
Tờ Daily Star vừa đưa ra danh sách 10 CLB từng có nhiều lần lọt vào bán kết Cúp FA nhất.
Mourinho xác nhận sẽ thẳng tay loại bỏ 'tội đồ'
HLV Jose Mourinho khẳng định sẽ có nhiều cầu thủ phải bị trừng phạt khi không thi đấu với tinh thần và phong độ tốt nhất.
01h45 ngày 19/04, Bournemouth vs Man United: Thắng vì thất thường?
Thắng Man City đội đầu bảng nhưng lại thua West Brom đội cuối bảng, phong độ của Quỷ đỏ chẳng khác gì 'biểu đồ hình sin'.
18h30 ngày 21/04, West Brom vs Liverpool: Chủ nhà quyết "sống mái"
Chiến thắng trước Man Utd, thắp lên đôi chút hi vọng cho West Brom trong cuộc chiến trụ hạng.
TRỰC TIẾP West Brom 2-2 Liverpool: Rondon làm điều không tưởng (KẾT THÚC)
West Brom không còn đường lùi trước Liverpool. Chỉ cần thua trong đêm nay, họ sẽ chính thức xuống hạng.
Phải mất bao lâu 'thương binh' Danny Ings mới ghi bàn cho Liverpool?
Danny Ings là người đã mở tỷ số trong trận đấu giữa Liverpool và West Brom, một bàn thắng mà các CĐV phố Cảng đã chờ đợi từ rất lâu.
Cuộc chiến trụ hạng Premier League: Tử thần gọi tên ai?
Đến 3 vòng cuối người ta vẫn chưa xác định được đội bóng nào sẽ xuống chơi ở Championship mùa sau.
West Brom và chiếc lưỡi hái tử thần đang chờ sẵn
Dù đã có những nỗ lực đáng khen trong hai vòng đấu gần nhất nhưng West Brom vẫn không thể tự định đoạt số phận của mình.
David Moyes lôi kéo cựu sao Man United
Đang chiến đấu cho một suất trụ hạng, nhưng HLV David Moyes vẫn muốn mang cái tên này về để gia cố hàng thủ cho mùa giải sau.