Luka Modric
5 ngôi sao có thể dự siêu kinh điển lần cuối cùng Real
Nhiều cầu thủ Real Madrid sẽ chia tay sân Bernabeu hè 2017. Do vậy trận siêu kinh điển cuối tuần qua có thể là lần cuối họ được đối đầu đội bóng xứ Catalan Barca.
Màn trình diễn của Luka Modric (vs Valencia)
Màn trình diễn của Luka Modric (vs Valencia)
Bảng D, World Cup 2018: Croatia – Tự tin viết nên giấc mơ
Sở hữu đội hình tương đối ổn định, Croatia hoàn toàn tự tin hành quân đến World Cup 2018 và viết lên câu chuyện lịch sử của đội bóng.
Chấm điểm Real sau Derby: 'Học sinh toàn diện' Ronaldo
Tờ Express vừa đưa ra bảng chấm điểm dành cho các cầu thủ Real Madrid sau trận thắng Atletico Madrid. Với cú hat-trick trong trận này, Cristiano Ronaldo xứng đáng với điểm cao nhất.
Luka Modric - 'Thánh nhọ' mang tiếng cười cho tập thể
Với vóc dáng nhỏ bé và tính hiền như đất nên Luka Modric luôn bị các đồng đội troll hết cỡ.
Màn trình diễn của Luka Modric vs Atletico Madrid
Màn trình diễn của Luka Modric vs Atletico Madrid.
Tiêu điểm chuyển nhượng châu Âu: Morata đến Ngoại hạng Anh, Barca nhắm sao Arsenal thay thế Iniesta
Man City theo đuổi Isco, Real mất 61 triệu euro cho 'cái tên lạ', Morata đến Ngoại hạng Anh, Barca nhắm sao Arsenal thay thế Iniesta,... có trong mục Tiêu điểm chuyển nhượng châu Âu.
Luka Modric thể hiện ra sao vs Atletico Madrid (BK lượt về)
Luka Modric thể hiện ra sao vs Atletico Madrid (BK lượt về).
Lăng kính: 3 câu lạc bộ nắm giữ nhiều trụ cột tại World Cup
Ba đội bóng dưới đây có thể chưa phải là CLB sở hữu nhiều tuyển thủ dự Wolrd Cup nhất nhưng rất nhiều cầu thủ của họ là không thể thay thế tại ĐTQG.
Không còn nghi ngờ, đây là kỷ nguyên của Real Madrid ở châu Âu
Hưng phấn trước thành tích của Real Madrid, Luka Modric tuyên bố thẳng thừng về vị trí của đội nhà tại đấu trường châu Âu.
3 cầu thủ có thể cứu rỗi Real Madrid ở trận chung kết
Champions League mùa này đánh dấu nhiều cá nhân nổi bật, trong đó có 3 cầu thủ của Real Madrid.
Đội hình Croatia: Đại chiến Liverpool - Real Madrid thu nhỏ
Croatia đang sở hữu một đội hình đồng đều có ba tuyến và hoàn toàn có khả năng đi sâu tại World Cup 2018.
Modric-Kroos, chìa khóa vạn năng trong tay Zidane
Sự chênh lệch về đẳng cấp giữa hàng tiền vệ Real Madrid và Liverpool nhiều khả năng sẽ trở thành yếu tố then chốt quyết định trận Chung kết Champions League tại Kiev.
Lý do sao Real 'sốc' vì không được trao cup La Liga tại trận
La Liga là giải đấu duy nhất trong số các giải đấu hàng đầu Châu Âu mùa này đợi đến…mùa giải năm sau mới trao Cup cho nhà vô địch.
16 cầu thủ có khả năng lần đầu vô địch với Real Madrid
Real Madrid dự kiến đăng quang vào đêm nay nếu giành được ít nhất 1 điểm trước Malaga. Đây sẽ là chức vô địch đầu tiên cho rất nhiều cầu thủ của họ.
Luka Modric: Linh hồn của đế chế Madrid
Nếu các chuyên gia bóng đá Anh coi N’Golo Kanté là tiền vệ trung tâm hay nhất thế giới hiện tại. Vậy Modric là gì? Tiền vệ trung tâm hay nhất hệ mặt trời?
Luka Modric khi còn khoác áo Tottenham
Luka Modric khi còn khoác áo Tottenham.
Chấm điểm Real sau El Clasico: Tội đồ Ramos
Tờ Express đã đưa ra bảng chấm điểm những cầu thủ Real Madrid sau trận thua trước Barcelona. Sergio Ramos bị đánh thấp nhất do chiếc thẻ đỏ tai hại trong hiệp hai.
Real tìm người kế nhiệm Luka Modric, đâu là ứng cử viên hàng đầu?
Luka Modric – linh hồn trong lối chơi của Real Madrid đã bước qua tuổi 30. Do vậy, công cuộc tìm kiếm truyền nhân của Modric có lẽ đã bắt đầu trở nên cấp thiết với