Kai Havertz
4 cầu thủ phụ lòng tin khiến Tuchel sớm bị Chelsea tống khứ
HLV Thomas Tuchel sớm bay ghế tại Stamford Bridge khi phong độ của The Bues không ổn định trong giai đoạn đầu mùa.
Lukaku đến, 3 cỗ máy tấn công của Chelsea hưởng lợi lớn
Thuyền trưởng Chelsea tin tưởng chân sút người Bỉ sẽ đóng góp tích cực vào hệ thống tấn công và chiến thuật của đội bóng.
Với Lukaku, Tuchel có 3 cách hóa giải hàng thủ Arsenal
Sự xuất hiện của bản hợp đồng 98 triệu bảng đang mang lại hy vọng cho Chelsea về một mùa giải bùng nổ.
Kai Havertz nói về vị trí ưa thích nhất ở Chelsea
Tiền vệ Kai Havertz vẫn đang gặp khó khăn trong việc thích nghi ở Chelsea.
Sau tất cả, Havertz nói lời thật lòng về Lukaku
Ngòi nổ người Đức trải lòng về tình hình của mình và đồng hương Timo Werner, cũng như chia sẻ về đồng đội mới.
Thái độ bất ngờ của Kai Havertz trước Derby London với Arsenal
Tiền vệ người Đức có những nhận xét thẳng thắn về đối thủ ở trận đấu quan trọng diễn ra vào tối mai (giờ Việt Nam).
Chấm điểm Chelsea: Hai điểm 5
Cùng điểm qua màn trình diễn của 11 cầu thủ Chelsea trong trận hòa với FC Salzburg tại lượt trận thứ 2 vòng bảng Champions League theo thang điểm của Football.London.
2 sai lầm và 2 quyết định đúng đắn của Potter ở trận hòa Salzburg
Tác giả Dan Burnham của trang Daily Star đã phân tích về những quyết định đúng đắn và bất hợp lý của tân HLV Graham Potter trận gặp Salzburg.
Thắng Arsenal, Lukaku tâng bốc 2 đồng đội ở Chelsea
Tiền đạo Romelu Lukaku đã dành những lời ca ngợi đến 2 đồng đội ở Chelsea sau trận thắng Arsneal.
Joe Cole chỉ ra người khiến Kai Havertz chưa thể chứng tỏ bản thân
Những nhận định của cựu danh thủ Joe Cole về ngôi sao người Đức.
Thần đồng Gilmour thể hiện giá trị, 2 sao Chelsea nên biết lo là hơn
Sẽ không bất ngờ nếu trong tương lai, Billy Gilmour khiến thời gian thi đấu của hai ngôi sao Chelsea bị ảnh hưởng.
Đón 2 tân binh cuối hè, đội hình Chelsea thay đổi ra sao?
Đội chủ sân Stamford Bridge đang đẩy mạnh cả hai thương vụ trong những ngày cuối của kỳ chuyển nhượng hè.
Gary Neville khuyên Havertz cải thiện 1 điều để toả sáng ở Chelsea
Cựu danh thủ Gary Neville đã dành lời khuyên cho Kai Havertz để anh có thể toả sáng trong hàng ngũ Chelsea.
Sốc với mức lương Chelsea phải trả cho Alaba: Kai Havertz "đổ mồ hôi"
Ngôi sao người Áo dự kiến sẽ sớm có cho mình một bến đỗ mới.
Havertz bị cảnh báo mất vị trí ở Chelsea
Nhà báo Simon Phillips đã cảnh báo Kai Havertz của Chelsea rằng anh đang gặp nguy trong đội hình của huấn luyện viên Graham Potter.
Chelsea đang gánh Werner và 1 cái tên?
Michael Owen ca ngợi Chelsea là cỗ máy đang vận hành trơn tru, nhưng lại có 2 mắt xích yếu.
Vì sao Kai Havertz đang mờ nhạt tại Chelsea?
Tuyển thủ quốc gia Đức đang vật lộn với phong độ sau giai đoạn hòa nhập chậm chạp và khó khăn tại Stamford Bridge.
Lampard xin NHM Chelsea làm 1 điều với Kai Havertz
Áp lực đang đè nặng lên vai của tiền vệ người Đức sau chuỗi trận đáng thất vọng.
20 cầu thủ được chấm điểm thấp nhất đội ở Ngoại hạng Anh (P1)
Hãy cùng điểm qua 10 cái tên đầu tiên trong danh sách 20 cầu thủ có số điểm trung bình trên trang WhoScored thấp nhất CLB.