Hoàng Anh Tuấn
Thủ quân U19 Việt Nam kể chuyện ăn uống ở Bahrain
Tiền vệ U19 Việt Nam Nguyễn Trọng Đại đã chia sẻ công thức giúp đội nhà vượt qua khó khăn về ăn uống tại giải U19 châu Á vừa qua.
Phan Thanh Hậu: Hoàng Anh Tuấn chê, Graechen lại khen
Được HLV Guillaume Graechen khen ngợi ở HAGL nhưng Phan Thanh Hậu không tìm được chỗ đứng ở U19 Việt Nam vì HLV Hoàng Anh Tuấn cho rằng tiền vệ này chưa đủ thể lực.
Đội trưởng U19 Việt Nam mơ được khoác áo Chelsea
Thủ quân, trung vệ Nguyễn Trọng Đại hy vọng một ngày nào đó anh sẽ được sang châu Âu thi đấu. Đội bóng mà Trọng Đại khao khát được khoác áo là Chelsea.
HLV Hoàng Anh Tuấn tiết lộ điểm yếu của ĐT Việt Nam
Trong cuộc trao đổi với báo chí mới đây, HLV Hoàng Anh Tuấn bất ngờ tiết lộ điểm yếu của ĐT Việt Nam dưới triều đại của HLV Hữu Thắng.
Điểm tin chiều 03/11: Man City hạ Barca nhờ tuyệt chiêu; Công Vinh rời Bình Dương
Mourinho tính thử nghiệm Phil Jones; Buffon cán mốc 100 tại Champions League; ĐT Việt Nam méo mặt vì Nguyên Mạnh;... là những nội dung có trong điểm tin chiều 03/11.
HLV Hoàng Anh Tuấn đổi trợ lý của U22 Việt Nam
Vì lý do bất khả kháng, HLV Hoàng Anh Tuấn không thể mang trợ lý thủ môn của đội U19 lên đội U22 và buộc phải bổ sung người mới.
Điểm tin chiều 04/11: Fan M.U kêu gào Sir Alex trở lại; Klopp không có yếu điểm
M.U tổn thất nặng nếu trảm Schweinsteiger; Firmino cảnh tỉnh đồng đội; U22 Việt Nam thiệt quân;... là những nội dung có trong điểm tin chiều 04/11.
Minh Vương và Tuấn Tài phải chia tay ĐT U22 Việt Nam
Được đặt nhiều kỳ vọng nhưng với việc không kịp bình phục chấn thương, Minh Vương và Tuấn Tài phải nói lời chia tay với ĐT U22 Việt Nam để về CLB chữa trị.
HLV Hoàng Anh Tuấn chỉ ra điểm yếu lớn nhất của U22 Việt Nam
Trước ngày lên đường đi Trung Quốc tham dự giải U22 quốc tế, HLV Hoàng Anh Tuấn còn rất nhiều việc phải làm cùng đội tuyển U22 Việt Nam.
Vì sao U19 Việt Nam sẽ là nòng cốt của ĐT U22 tại Trung Quốc?
Với 8 đại diện góp mặt trong lần triệu tập của HLV Hoàng Anh Tuấn, ĐT U19 Việt Nam được đánh giá sẽ là nòng cốt của ĐT Việt Nam ở giải U22 quốc tế.
U22 Trung Quốc 1-1 U22 Việt Nam: Siêu phẩm của Thanh Tùng
Chiều 8/11, tuyển U22 Việt nam đã hòa 1-1 trước U22 Trung Quốc trong khuôn khổ giải giao hữu quốc tế ở Vũ Hán (Trung Quốc) dù chơi hơn người trong 20 phút cuối.
15h00 ngày 10/11, U22 Việt Nam vs U22 Mexico: Tiếp tục gây bất ngờ?
Sau khi giành được trận hòa trước chủ nhà U22 Trung Quốc, đoàn quân của HLV Hoàng Anh Tuấn được kỳ vọng sẽ tiếp tục gây bất ngờ trong trận đấu với U22 Mexico.
U22 Việt Nam kiên cường cầm hòa U22 Mexico
U22 Việt Nam tiếp tục gây bất ngờ, khi cầm hòa đối thủ U22 Mexico 0-0, đội bóng được đánh giá rất mạnh tại giải U22 Quốc tế đang diễn ra ở Vũ Hán (Trung Quốc).
U22 Việt Nam sẽ vô địch giải U22 quốc tế tại Trung Quốc?
Với việc xuất sắc cầm hòa U22 Mexico, đội tuyển U22 Việt Nam của HLV Hoàng Anh Tuấn đang đứng trước cơ hội giành chức vô địch giải U22 quốc tế tại Trung Quốc?
HLV Hoàng Anh Tuấn nói gì sau khi U22 Việt Nam cầm hòa U22 Mexico?
HLV Hoàng Anh Tuấn thừa nhận rất vui mừng khi ĐT U22 Việt Nam xuất sắc cầm hòa U22 Mexico ở lượt trận thứ 2 giải U22 quốc tế đang được tổ chức tại Trung Quốc.
HLV Mexico: 'U22 Việt Nam chơi rắn, chỉ biết phòng ngự'
HLV Mario Arteaga giải thích với truyền thông Mexico rằng U22 VN là một đối thủ quá rắn, khiến các học trò của ông không thể ghi bàn và chấp nhận trận hòa 0-0 chiều 10/11.
Chờ U22 Việt Nam giành cúp
Nếu đánh bại được U22 Uzbekistan ở trận đấu quyết định, thầy trò HLV Hoàng Anh Tuấn tràn trề cơ hội đăng quang Giải U22 quốc tế tại Vũ Hán - Trung Quốc.
HLV Hoàng Anh Tuấn thừa nhận U20 Việt Nam yếu nhất VCK U20 thế giới
Trước khi cùng đội tuyển U20 Việt Nam lên đường sang Đức vào ngày mai (16/04), HLV Hoàng Anh Tuấn đã buổi trả lời báo chí cuối cùng vào chiều nay.
Điểm tin bóng đá Việt Nam sáng 16/4: Hết Công Phượng, Hải "lơ" lại trù ẻo U20 Việt Nam
Thầy trò HLV Hoàng Anh Tuấn bị trù ẻo; HLV Phan Thanh Hùng khen HAGL hết lời;...là những tin chính trong điểm tin bóng đá Việt Nam sáng 16/4.