Declan Rice
Khóa mục tiêu, MU chi 200 triệu bảng mang bộ đôi người Anh về OTF
Manchester United đã xác định xong mục tiêu ở kỳ chuyển nhượng mùa Đông sắp tới.
Đối tác chốt giá khủng bán đứt Declan Rice gây choáng cho M.U
Đội chủ sân Old Trafford phải chi một số tiền rất lớn để có thể chiêu mộ thành công Declan Rice vào mùa Hè.
10 bom tấn có thể xảy ra mùa hè: 12 Quả bóng vàng, 3 sao 100 triệu
Cùng điểm qua 10 ngôi sao có thể tạo nên những thương vụ bom tấn trong kỳ chuyển nhượng mùa hè sắp tới.
Đội hình tuyển Anh tại World Cup 2022 do Ferdinand bình chọn: 3 hậu vệ phải góp mặt
Mới đây Rio Ferdinand đã chọn ra 11 cái tên mà ông cho rằng sẽ là đội hình tối ưu của Tam Sư tại World Cup 2022.
Bí bách vụ Declan Rice, Chelsea 'bẻ lái' sang mục tiêu cũ của Man Utd
Đội chủ sân Stamford Bridge đã chuẩn bị kế hoạch bất ngờ khi chưa có được sự tiến triển ở vụ chiêu mộ ngôi sao của West Ham United.
Declan Rice quyết liệt bênh vực Harry Maguire
Declan Rice đã chỉ trích hành vi của các cổ động viên Anh, những người đã la ó Harry Maguire trong trận thắng 3-0 trước Bờ Biển Ngà.
5 tiền vệ nên tìm bến đỗ mới vào mùa Hè 2022
Hãy cùng điểm qua những tiền vệ nên rời CLB cũ để tìm một bến đỗ mới vào mùa Hè năm nay.
"Declan Rice chẳng có lý do gì để gia nhập Man Utd"
Cựu danh thủ Carlton Cole cho rằng tiền vệ Declan Rice không nên gia nhập Manchester United trong tương lai.
Chấm điểm ĐT Anh: Ba điểm 8 xứng đáng
Cùng điểm qua màn trình diễn của 11 cầu thủ ĐT Anh đá chính trong trận giao hữu với Bờ Biển Ngà theo thang điểm của Sky Sports.
"Tại sao phải đến Man United khi bạn có thể ở lại West Ham?"
Cựu cầu thủ Carlton Cole có những chia sẻ đáng chú ý xoay quanh tương lai của tiền vệ người Anh.
Declan Rice gật đầu, 3 HĐ liền được thông qua ở OTF Hè này
Quỷ đỏ đang rục rịch bổ sung nhân sự trong kỳ chuyển nhượng mùa Hè năm nay.
Chris Sutton nêu tên 2 cầu thủ chắc suất đá chính ở Tam Sư
Đoàn quân HLV Gareth Southgate sở hữu nhiều nhân tố chất lượng ở mọi vị trí, qua đó tạo ra cuộc cạnh tranh khốc liệt.
Đội hình "cực phẩm" của tuyển Anh tại EURO 2028
Givemesport đã đưa ra dự đoán đội hình chính thức của Tam Sư tại EURO 2028 - giải đấu mà Anh và Ireland sẽ đồng đăng cai.
ĐT Anh hăng say tập luyện, chờ nghênh chiến Bờ Biển Ngà
Tập thể cầu thủ ĐT Anh tiếp tục tập luyện hướng đến trận tiếp đón Bờ Biển Ngà tại sân Wembley sắp tới đây.
M.U bắt đầu kỷ nguyên mới: HLV tiếp theo, đẩy đi 12 cái tên và đón 4 tân binh
Quỷ đỏ thành Manchester sẽ có một cuộc cải tổ toàn diện để trở lại mạnh mẽ hơn vào mùa giải tới.
Quyết tâm đón "máy quét", BLĐ Man Utd dùng "vật tế thần" vì đại cuộc?
Thương vụ đang thu hút sự quan tâm rất lớn của các CĐV yêu mến Manchester United.
3 câu hỏi xung quanh tin đồn Man Utd chiêu mộ Declan Rice
Tiền vệ của West Ham, Declan Rice liên tục được liên kết với Man Utd trong thời gian qua.
Man Utd và 5 sao có thể thay 'tàn dư' của Mourinho: 2 'nhà thơ'; 3 'máy quét'
Nemanja Matic từng là ngôi sao chủ chốt của M.U dưới thời Jose Mourinho.
Bị đuổi ngay trận đầu đá chính cho đội tuyển, sao Chelsea vẫn được khen ngợi
Hậu vệ trẻ Reece James được người đồng đội cũ ở Chelsea đánh giá cao.