Công An Hà Nội
HLV CAHN tuyên bố đua vô địch V-League nếu có... Quang Hải
HLV Flavio Da Silva Cruz khẳng định nếu chiêu mộ được Quang Hải thì CAHN trở nên rất mạnh để sẵn sàng đua vô địch V-League.
CLB CAHN chấm dứt chuỗi bất bại của Thanh Hóa
Chuỗi trận bất bại của Thanh Hóa dừng lại ở con số 10 sau trận thua 1-4 trước CLB Công An Hà Nội (CAHN) tối 5/6.
Vũ Như Thành gia nhập CLB Công An Hà Nội
Cựu trung vệ tuyển Việt Nam sẽ đóng vai trò trợ lý trong ban huấn luyện đội Công An Hà Nội từ vòng 12 V-League 2023.
Văn Thanh hồi sinh
Vũ Văn Thanh tự thắp sáng cơ hội đá chính ở tuyển Việt Nam bằng những màn trình diễn chói sáng ở V-League trong khoảng thời gian gần đây.
Thực hư tin đồn Quang Hải nhận lương 100 triệu/tháng ở V-League
Tiền vệ Nguyễn Quang Hải được cho là đã đạt thỏa thuận khoác áo CLB CAHN từ giai đoạn 2 V-League 2023, với mức lương cao kỷ lục.
Sau Quang Hải, CLB CAHN đàm phán chiêu mộ thêm 3 ngôi sao
Nguyễn Quang Hải không phải ngôi sao duy nhất mà CLB Công An Hà Nội muốn chiêu mộ giữa mùa giải.
CLB Công An Hà Nội muốn chiêu mộ cựu cầu thủ U16 Barca
Hendrio Araujo là một trong những mục tiêu chuyển nhượng đáng chú ý của CLB Công An Hà Nội ở giữa mùa giải V.League 2023.
Quyết định mới của HLV Troussier sau khi gút danh sách tuyển Việt Nam
Những tuyển thủ Việt Nam không thi đấu trận gặp Hong Kong sẽ chuyển xuống nhóm hai cùng U23 Việt Nam đá hai trận đấu kín với CLB Công An Hà Nội và Hải Phòng.
Công An Hà Nội thắng U23 Việt Nam 2-0
Tân binh V-League 2023 có trận thắng trước U23 Việt Nam trong trận giao hữu ở Trung tâm PVF-CAND tại Hưng Yên tối 14/6.
Quang Hải gia nhập Công An Hà Nội
Sau khi chia tay Pau FC, tiền vệ Nguyễn Quang Hải sẽ trở về thi đấu ở V-League trong màu áo CLB Công An Hà Nội.
Quang Hải: 'Tôi không muốn hài lòng với những gì mình có'
Nguyễn Quang Hải cho biết gia nhập CLB Công An Hà Nội (CAHN) là chương mới trong sự nghiệp của mình.
Quang Hải rạng rỡ trong ngày trở lại V.League
Nguyễn Quang Hải tỏ ra hạnh phúc khi ký hợp đồng với đội Công An Hà Nội (CAHN) sáng 23/6.
Quang Hải đá trận đầu tiên cho CLB Công an Hà Nội khi nào?
Nguyễn Quang Hải có thể ra mắt CLB Công an Hà Nội ngay ngày mai (24/6) trên sân vận động Hàng Đẫy.
Quang Hải về lại V-League: Bài học đúng đội, đúng thời điểm
Quang Hải trở lại V-League khi sớm dừng cuộc phiêu lưu ở Pau FC (Pháp). Một quyết định được xem là đúng thời điểm và cần thiết của tiền vệ tuyển Việt Nam.
CAHN toàn thua khi có Quang Hải, Filip Nguyễn, vì đâu?
CAHN có Quang Hải, Filip Nguyễn thua liền 2 trận khiến nhiều người thất vọng. Tuy nhiên, lỗi không thuộc về 2 ngôi sao được kỳ vọng lớn nhất bóng đá Việt Nam lúc này.
Nhận định vòng 1/8 cúp Quốc gia: Nóng ở Hàng Đẫy
Hai trận cầu tâm điểm của vòng 1/8 cúp Quốc gia 2023 đều diễn ra trên sân Hàng Đẫy, giữa Hà Nội vs Viettel và CAHN vs Nam Định.
Thắng CLB Hà Nội, Viettel xứng đáng với sự tôn trọng
Đã đến lúc chúng ta cần nhìn nhận Viettel ở một vị thế đáng gờm hơn, đặc biệt trong so sánh với CLB Hà Nội.
Cúp Quốc gia vòng 1/8: Bỗng hay vì Quang Hải và CAHN…
Cúp Quốc gia mùa 2023 đang được Hà Nội, Viettel hay các đội bóng ở V-League quan tâm hơn bao giờ hết khiến vòng 1/8 bắt đầu diễn ra chiều nay được dự đoán rất nóng…
Nhận định CAHN vs Hà Tĩnh: Chờ Quang Hải ghi bàn
CAHN tự tin giành 3 điểm trong cuộc tiếp đón Hà Tĩnh trên sân Hàng Đẫy tại vòng 1 giai đoạn 2 V-League 2023, lúc 19h15 ngày 16/7.