con giáp
3 con giáp nữ “vượng phu ích tử”: được chồng tin tưởng là "tay hòm chìa khoá", quyền lực mềm phía sau
Không chỉ khéo vun vén, 3 con giáp nữ này còn giúp chồng vững sự nghiệp, tiền bạc tăng đều và luôn được tin tưởng giữ quyền quản lý tài chính gia đình.
3 tuổi đang khó khăn lúc này: Càng cố gắng càng bừng sáng, bỏ cuộc dễ hối tiếc
Vận trình chững lại nhưng không phải ngõ cụt. 3 con giáp này càng kiên trì càng thấy lối ra, chỉ cần buông tay sớm có thể đánh mất cơ hội lớn ngay trước mắt.
5 ngày tới, 3 con giáp đón vận đỏ tài lộc, tiền bạc và tình cảm cùng khởi sắc
Chỉ còn vài ngày ngắn ngủi trước khi sang tháng mới, vận trình của một số con giáp được cho là có dấu hiệu chuyển biến tích cực. Liệu bạn có nằm trong nhóm dễ đón cơ hội tài lộc và tình cảm khởi sắc? Xem ngay để không bỏ lỡ những tín hiệu đáng chú ý.
Ngỡ mất trắng hóa ra Tiền lại về: 3 con giáp tổ độ muốn nghèo cũng khó
Dưới đây là 3 con giáp được xem là “tổ độ”, càng khó khăn càng dễ lội ngược dòng, tiền bạc tưởng mất lại quay về.
Thứ Sáu, Thứ Bảy, Chủ Nhật (27/3-29/3), 4 tuổi chốt sổ Lãi Đậm, kê cao gối mà ngủ
Trong đó, có 4 con giáp nổi bật – tuổi Ngọ, Mùi, Dậu và Thân – được dự báo sẽ bước vào giai đoạn “lãi đậm”, tiền bạc thu về rõ rệt, tâm thế an nhàn, đúng nghĩa “kê cao gối mà ngủ”.
Đếm ngược 5 ngày: 3 con giáp ĐỎ tình lẫn TIỀN, lương thưởng rộn ràng về túi
Dưới đây là 3 con giáp đón vận may kép, vừa có tiền vào túi, vừa có niềm vui trong các mối quan hệ.
30 ngày tới: 3 tuổi vận như nước lên, thời điểm vàng để đưa ra quyết định lớn
Chỉ trong 30 ngày tới, 3 con giáp này bước vào giai đoạn vận khí tăng mạnh, tài lộc – sự nghiệp – cơ hội đồng loạt mở ra. Thời điểm thích hợp để đưa ra những quyết định quan trọng.
5 ngày hết tháng 3/2026: 4 con giáp chuẩn bị Đổi Đời, làm 1 hưởng 10
Thời điểm cuối tháng luôn mang theo những chuyển biến đặc biệt trong vận trình của mỗi người. Đây không chỉ là lúc tổng kết hành trình đã qua mà còn là “cửa sổ cơ hội” giúp nhiều con giáp bứt phá mạnh mẽ trước khi bước sang chu kỳ mới.
Từ đêm nay tới rằm tháng 2: 2 tuổi bật ngược vận số, lộc đến bất ngờ, 1 tuổi cần đặc biệt cảnh giác
Vận khí xoay chiều nhanh từ đêm nay đến rằm tháng 2 âm lịch. Hai con giáp đón cơ hội tài lộc bất ngờ, trong khi một con giáp nên thận trọng để tránh hao hụt.
Từ nay đến giữa năm, 3 con giáp có vận tài chính chuyển biến, tín hiệu “tiền quay đầu”
Từ nay đến giữa năm, một số con giáp được cho là có chuyển biến đáng chú ý về dòng tiền, đặc biệt là những khoản từng “mắc kẹt”. Cơ hội có thể xuất hiện bất ngờ nhưng không kéo dài, đòi hỏi sự chủ động và linh hoạt. Đọc ngay để không bỏ lỡ những tín hiệu quan trọng.
Tổ Tiên Tiền Định: 3 con giáp số phận giàu sang trong tháng 4 không thành tỷ phú, cũng là đại gia
Tử vi trong tháng 4 dương lịch những con giáp dưới đây đắc lộc, đắc tài làm gì cũng thuận.
3 ngày cuối tháng 3: 3 tuổi bứt tốc mạnh, phút chót kịp tạo mốc mới cho sự nghiệp
Không phải ai cũng tận dụng được thời điểm cuối tháng, nhưng 3 con giáp này có thể xoay chuyển cục diện chỉ trong 72 giờ, mở ra bước ngoặt rõ rệt trong công việc.
Chạy trời không khỏi nắng: 3 con giáp Trúng Đẫm Lộc Trời, giàu nứt vách trong 49 ngày tới
Tử vi trong 49 ngày tới những con giáp dưới đây lên hương, cực kỳ giàu có.
Đúng ngày 28/3: 3 con giáp nhận tín hiệu bật sáng, chớ chần chừ kẻo lỡ cơ hội mở lối kiếm tiền lớn
Đúng ngày 28/3, 3 con giáp này đón tin vui bất ngờ, vận trình chuyển hướng tích cực. Nếu biết tranh thủ đúng lúc, đây có thể là bước đệm quan trọng để mở ra cơ hội tài chính lớn trong thời gian tới.
2 ngày cuối tuần (28-29/3), 3 con giáp Ngựa Phi Nước Đại, gom tiền về đầy tay
Trong số 12 con giáp, có 3 tuổi được dự báo sẽ đón nhận vận may vượt trội trong dịp cuối tuần này. Không chỉ tiền bạc hanh thông, họ còn gặp được cơ hội hiếm có để nâng tầm thu nhập, thậm chí mở ra hướng đi mới đầy triển vọng.
Ngày cuối cùng tháng 3/2026, 3 con giáp được Phật che Thánh chở, tiền bạc như sung
Đây không chỉ là lúc tổng kết những gì đã qua mà còn là “cửa ngõ” mở ra cơ hội mới. Đặc biệt, ngày cuối cùng của tháng 3/2026 được xem là thời điểm hội tụ năng lượng cát lành, khi nhiều con giáp có cơ hội “đổi vận” mạnh mẽ.
Từ sau 25/3: 2 tuổi bước vào vận mới, cơ hội dồn dập, 1 tuổi đào hoa bùng nổ
Sau ngày 25/3, 2 con giáp bước vào vận mới với cơ hội liên tiếp xuất hiện. Một con giáp khác lại được vận đào hoa nâng bước, mở ra cả tình duyên lẫn tài lộc.
4 con giáp kiếm tiền mạnh nhất tháng 2 Âm lịch: Tài lộc tăng tốc, cơ hội đến dồn dập
Tháng 2 Âm lịch ghi nhận nhiều tín hiệu tích cực về tài chính với một số con giáp. Trong đó, 4 tuổi nổi bật nhờ khả năng kiếm tiền hiệu quả, cơ hội mở rộng và dễ gặp yếu tố hỗ trợ. Nếu nắm bắt kịp thời, thu nhập có thể cải thiện rõ rệt.
Hết tháng 3 dương: 3 tuổi khép lại vận xấu, mở chu kỳ mới nhưng phải cực kỳ tỉnh táo trước cơ hội
Cuối tháng 3 dương, vận xui dần khép lại với 3 con giáp này. Bước sang chu kỳ mới nhiều cơ hội, nhưng nếu thiếu tỉnh táo rất dễ “lỡ nhịp” hoặc vướng rủi ro.