chuyển nhượng
Các đại gia châu Âu tranh mua viên ngọc 18 tuổi của Bremen
Theo nhà báo Nicolo Schira, hàng loạt ông lớn châu Âu theo dõi sát sao tương lai của trung vệ trẻ Karim Coulibaly.
Sau EURO, Turan sẽ đến Arsenal
Với sự xuất hiện của Denis Suarez, tương lai Arda Turan tại Camp Nou đang đi đến hồi kết.
Huyền thoại Seaman đưa ra lời khuyên chuyển nhượng cho HLV Wenger
Thủ thành huyền thoại của Arsenal, David Seaman thúc giục HLV Arsene Wenger hãy mau chóng bổ sung lực trước để làm an lòng NHM Pháo thủ.
HLV Conte hé lộ kế hoạch chuyển nhượng Chelsea
HLV Antonio Conte khẳng định ông sẽ không vội vàng chiêu mộ thêm tân binh cho Chelsea.
Quan điểm chuyên gia: Ai nên mua ai?
Premier League chắc chắn sẽ lại thống trị thị trường chuyển nhượng mùa hè. Nhưng không phải cứ có tiền là được.
Tiêu điểm chuyển nhượng: Thành Manchester nhộn nhịp
Costa quay lại Atletico, M.U trở thành khách hàng thân thiết của Monaco và tương lai Rojo được định đoạt là những nội dung chính trong tiêu điểm chuyển nhượng hôm nay.
Tiêu điểm chuyển nhượng: Bản hợp đồng lịch sử
Có được Paul Pogba, Manchester United sẽ là đội bóng đầu tiên mua một cầu thủ có giá trị lên đến 9 con số.
Tiêu điểm chuyển nhượng: Ngoại hạng Anh cạnh tranh quyết liệt
Manchester City tiếp tục làm náo loạn thị trường chuyển nhượng trong khi Manchester United qua nhiều vất vả cũng sắp có được Paul Pogba.
Diego Costa đã chọn được tương lai
Sau nhiều đồn đoán, đích thân Diego Costa đã có cuộc gặp mặt Antonio Conte tiết lộ ý định về tương lai của mình.
Chuyển nhượng Premier League: Thành Manchester ráo riết
Cả Manchester City và Manchester United chính là cái tên đang hoạt động hiệu quả nhất trên thị trường chuyển nhượng mùa hè.
Tiêu điểm chuyển nhượng: Sôi động ở Man City
Man City trở thành tâm điểm của những vụ chuyển nhượng trong vài ngày qua. Người đến, kẻ đi tấp nập dự báo một mùa giải thay đổi lớn lao ở sân Etihad.
Đâu là vị trí Arsenal cần bổ sung nhất?
Đội hình của Arsenal rõ ràng là chưa hoàn hảo. Và theo huyền thoại Arsenal, Ray Parlour thì HLV Arsene Wenger cần phải chiêu mộ gấp một trung vệ đẳng cấp.
Chuyển nhượng ở Anfield: Bắt tàu điện đến Southampton
(BongDa.com.vn) - Với bản hợp đồng Sadio Mane, nhiều người đã nói vui rằng nhiệm vụ của đội ngũ tuyển trạch Liverpool chỉ đơn giản là: bắt tàu điện đến Southampton và đưa người về.
MU "vượt mặt" Atletico Madrid, dọn đường đón tiền vệ Ederson
Manchester United đang đẩy nhanh kế hoạch củng cố tuyến giữa sau khi chính thức giành vé trở lại đấu trường Champions League. Mục tiêu hàng đầu của Quỷ đỏ lúc này là Ederson, tiền vệ thuộc biên chế Atalanta.
Chuyển nhượng Arsenal: Wenger săn hàng Brazil
(BongDa.com.vn) - Arsenal đang lao vào cuộc đua giành giật các tài năng trẻ từ Brazil.
Ký hợp đồng mới, Willian khiến M.U tiếc ngẩn ngơ
Vài tuần trước, đã có thông tin Manchester United đang để mắt đến Willian. Nhưng động thái mới đây của cầu thủ người Brazil có thể khiến Quỷ đỏ “thêm một lần đau.”
Hoạt động chuyển nhượng của Ed Woodward khiến Mourinho thất vọng
Theo tờ Manchester Evening News, hoạt động chuyển nhượng của phó chủ tịch Man United, Ed Woodward trong mùa hè này không thể khiến HLV Jose Mourinho có thể hài lòng.
Chuyện Dortmund: Chờ "cây đũa thần" Tuchel
Khi Hans-Joachim Watzke thông báo vào đầu tháng này, rằng Mkhitaryan đã từ chối gian hạn hợp đồng với CLB, người ta hiểu rằng cuộc tháo chạy ở Signa Iduna Park là không thể ngăn chặn.
"Mục tiêu của M.U" nói gì về tin đồn chuyển nhượng?
Tiền đạo Hirving Lozano đã có những phát ngôn đầu tiên về việc chuyển đến thi đấu tại Manchester United mùa giải tới.