AS Roma
Lần đầu chạm trán, cơ hội bằng 0
Tân binh lần đầu tiên thi đấu tại Serie A đang đứng trước trận thua thứ 5 liên tiếp ở hạng đấu cao nhất Italia.
Benevento 0-4 AS Roma: Dzeko và 'những người bạn' bất đắc dĩ
Đã hay lại còn may, Bầy sói dễ dàng có 3 điểm trong chuyến làm khách đến sân tân binh Benevento.
Bản tin Bóng Đá ngày 21.9 | Ronaldo trở lại, Real thua sốc ngay tại Bernabeu
Kết quả vòng 3 League Cup; Kết quả vòng 5 VĐQG TBN; Kết quả vòng 5 VĐQG Italia.
NÓNG: Lộ diện tân binh đầu tiên tới Man Utd vào tháng Giêng
Manchester United có nhiều khả năng sẽ bổ sung một trung vệ chất lượng trong kỳ chuyển nhượng mùa Đông.
Highlights: AS Roma 3-1 Udinese (Vòng 6 Serie A)
Udinese tiếp tục chìm sâu trong khủng hoảng với thất bại được dự báo trước trong chuyến làm khách đến sân Olimpico.
TOP 5 trận đấu đáng xem nhất lượt đầu vòng bảng Champions League 2018/19
Real Madrid tiếp AS Roma, hay Liverpool đối đầu PSG... là những cuộc đụng độ hứa hẹn sẽ mang lại nhiều cảm xúc cho người hâm mộ.
50 'cống phẩm' tuyệt vời CĐV dành tặng Totti (Phần 3)
Totti là riêng, là duy nhất, là điều thiêng liêng trong trái tim những người Roma.
“7 chị em” tại Serie A nay đã khác rồi
Việc Parma liên tục thăng hạng viết nên giấc mơ trở lại Serie A mùa này đã giúp “7 chị em” thuở nào của Serie A tái ngộ sau rất nhiều năm.
AS Roma và những sự thật đáng buồn
Lúc này, các romanista có lẽ đang cảm thấy rất buồn. Serie A 2018/2019 mới trôi qua được bốn vòng, nhưng cuộc đối đầu với Chievo Verona vào cuối tuần trước đã là trận đấu...
Radja Nainggolan 'nhí nhố' trong phòng tập thể lực
Dàn sao AS Roma tỏ ra cực kỳ thoải mái sau chiến thắng 3-1 trước Udinese.
Đổ bộ xuống thành Milan, Bầy sói quyết tâm 'đá ghế' Montella
Đêm qua theo giờ Việt Nam, Roma đã có mặt tại Milan sau hành trình bằng tàu điện.
Vì Ancelotti, Montella sẽ bị học trò tại Milan 'đá ghế' vào tối nay?
Khi niềm tin dành cho Vincenzo Montella đã suy giảm, thì việc các cầu thủ AC Milan tối nay bỗng thi đấu tệ trước AS Roma có lẽ sẽ chẳng khiến nhiều người ngạc nhiên.
Đội hình kết hợp Milan & Roma: Không có chỗ cho Donnarumma
Thủ môn hưởng lương thứ cao thứ 3 thế giới có khởi đầu không tốt cùng Milan. Ở bên kia chiến tuyến, đối thủ của Donnarumma đêm nay lại đang có phong độ rất cao.
Patrik Schick, sát thủ có trái tim yếu đuối của AS Roma
Patrik Schick, sát thủ có trái tim yếu đuối của AS Roma
Di Francesco - Montella, những người anh em thành Florence
Di Francesco và Montella khởi đầu ở thành Florence và rồi họ lại gặp nhau, cùng nhau vươn đến đỉnh cao trong màu áo AS Roma với danh hiệu Scudetto 2000/01...
Roma đã có được cái gật đầu của Conte
Quá trình thương thảo giữa AS Roma và Antonio Conte đang diễn ra hết sức suôn sẻ.
Kolarov xắn quần tập luyện, chờ đại chiến AC Milan
Dàn sao AS Roma có buổi tập luyện cuối cùng trước khi hành quân đến thành Milano cho trận đấu với AC Milan.
Thấy gì qua việc AS Roma quyết tâm chiêu mộ Antonio Conte?
Mới đây, theo tờ The Sun, AS Roma đã đạt được thỏa thuận cá nhân với huấn luyện viên Antonio Conte.
23h00 ngày 01/10, AC Milan vs AS Roma: Montella, nụ cười không giúp ông giữ ghế
Nụ cười của Montella có thể khiến tất cả mọi người yêu mến ông, nhưng nụ cười đó không thể làm giảm sức nóng cho chiếc ghế ông đang ngồi...