Alexis Sanchez
Alexis Sanchez xác nhận việc hẹn hò diễn viên nổi tiếng Chile
Rốt cuộc thì sau nhiều đồn đoán, ngôi sao bóng đá sáng nhất Chile, Alexis Sanchez cũng đã công khai tình mới của mình.
CHỐT thương vụ 131 triệu bảng, Man United để sẵn áo số 7 nhằm đón tân binh mới
Theo nguồn tin từ Tây Ban Nha, Manchester United đang rộng đường để đưa siêu sao từ Real Madrid về lại Old Trafford.
Alexis Sanchez thời còn bùng nổ trong màu áo Udinese
Alexis Sanchez thời còn bùng nổ trong màu áo Udinese
Tiêu điểm chuyển nhượng châu Âu: Morata đồng ý đến M.U, Chelsea chi lớn vì Sandro
Sanchez nhận lương khủng ở Bayern, Arsenal chia tay cầu thủ đầu tiên, Morata đồng ý đến M.U, Chelsea chi lớn vì Sandro,... có trong mục Tiêu điểm chuyển nhượng châu Âu của chúng tôi.
Mou - United cần thêm ngôi sao nào để tạo thành Dream Team?
Những ngày qua, người hâm mộ Man United luôn ngóng chờ tin tức về Antoine Griezmann hay Cristiano Ronaldo. Tuy nhiên, tất cả chỉ là tin đồn bởi sự đỏng đảnh của họ.
Chuyển động Arsenal: Khó giữ Sanchez, Gặp khó vụ Henry
Bayern Munich đang rất quyết tâm chiêu dụ Alexis Sanchez và con số họ đưa ra thật khó có thể chối từ.
Điểm tin sáng 09/06: Sáng tỏ tương lai Ibra, Sanchez trở thành ông vua lương bổng
Sáng tỏ tương lai Ibra, Sanchez trở thành ông vua lương bổng,… là những nội dung chính có trong điểm tin bóng đá sáng nay.
SỐC: Ronaldo ra yêu sách không tưởng với Real Madrid
Cristiano Ronaldo đã ra yêu sách "khủng" với Real Madrid nếu CLB này muốn anh tiếp tục gắn bó với sân Bernabeu.
"Ác mộng" của Alexis Sanchez tỏa sáng trong loạt penalty, Venezuela lần đầu tiên lọt vào chung kết
Wuilker Farinez, thủ thành từng cản phá thành công quả penalty của Alexis Sanchez đã tiếp tục chứng tỏ tài năng của mình trong các loạt đấu súng, qua đó giúp Venezuela tiến vào chung kết.
SỐC! Alexis Sanchez nhận tối hậu thư từ Ronaldo cho việc 'chọn số áo'
Cựu sao Manchester United được liên hệ chặt chẽ với đội bóng cũ trong việc chuyển về sân Old Trafford thi đấu thêm lần nữa.
Tân binh Kolasinac đứng ở đâu trong BXH thu nhập của Arsenal?
Gia nhập Arsenal, Sead Kolasinac nhận được mức lương cực cao và lọt vào Top 10 ngôi sao có thu nhập cao nhất của đội bóng theo thống kê của Totalsportek.com.
M.U "hoa mỹ" với Fred, tại sao không?
Jose Mourinho nổi tiếng với phong cách phòng ngự chắc chắn và đề cao tính an toàn, tuy nhiên chiến lược gia người Bồ Đào Nha có thể thay đổi với tiền vệ Fred.
Chấm điểm 10 tiền vệ xuất sắc nhất NHA 2016/17: Pogba chỉ thua một người
Mới nhất trang Whoscored đã chọn ra 10 tiền vệ có số điểm trung bình cả mùa giải cao nhất do chính họ bình chọn.
5 cầu thủ ấn tượng nhất NHA 2016/17: 'Máy quét' Kante, 'Vua không ngai' Kane
Premier League 2016/17 đã kết thúc với những kết quả hết sức ấn tượng và giờ là lúc hãy cùng BongDa.com.vn điểm lại 5 cầu thủ gây ấn tượng nhất mùa giải.
Những hình ảnh 'bá đạo' của Sanchez trước thềm chung kết FA
Alexis Sanchez đã liên tục có những biểu hiện rất khó tả trong buổi tập chuẩn bị cho trận chung kết FA vào cuối tuần của Arsenal.
Arsenal phát điên trước sự nhầm lẫn về Alexis Sanchez
Cả CLB Arsenal lẫn người hâm mộ đội bóng này đã có phen tức giận với sự nhầm lẫn từ LĐBĐ Chile đối với ngôi sao Alexis Sanchez.
Mbappe loại Ronaldo khỏi đội hình hay nhất châu Âu mùa này
Cristiano Ronaldo dường như không được lòng các chuyên gia của Goal.com khi anh liên tục bị loại khỏi đội hình hay nhất La Liga và giờ là top 5 giải đấu hàng đầu châu Âu.
PHÂN TÍCH chuyển nhượng: Sanchez đã rất gần Bayern?
Từ Chile, rất nhiều nguồn tin của báo chí địa phương và trong nước khẳng định; Alexis Sanchez sẽ sang Bayern Munich trong kỳ chuyển nhượng mùa Hè năm nay.
Đáng lẽ M.U phải mua cái tên này của Arsenal thay vì Alexis Sanchez
Trận chung kết FA Cup vừa qua đã chứng minh Manchester United đã sai lầm khi chiêu mộ Alexis Sanchez.