Alexis Sanchez
David Beckham vẫn chưa tin Sanchez đến Man Utd
Huyền thoại David Beckham thừa nhận anh đã rất bất ngờ khi tiền đạo Alexis Sanchez gia nhập Manchester United trong mùa Đông này.
5 ngôi sao phù hợp với M.U hơn cả Griezmann: Sanchez hay Cavani?
Những tin đồn xoay quanh việc chiêu mộ Antoine Griezmann của Manchester United liên tục xuất hiện trong thời gian qua, vẫn chưa có lời giải thỏa đáng.
Điểm tin tối 17/02: Sanchez đã tới Barcelona, Học trò tạo phản Wenger
Sanchez đã tới Barcelona, Học trò tạo phản Wenger, Suarez bị trừng phạt,… là những nội dung chính có trong điểm tin bóng đá tối nay.
Wenger xác nhận Sanchez đã đặt chân tới Barcelona
Việc Alexis Sanchez bất ngờ rời Anh đã khiến nhiều người tò mò về việc cầu thủ người Chile muốn đi đâu. Mới đây Arsene Wenger đã chính thức có câu trả lời.
Điểm tin chiều 17/02: Ibra ôm mộng vô địch; Oezil trung thành với Arsenal; Sanchez sang Italia
M.U của Mourinho hay như thời Sir Alex; Anh em Pogba hứng "gạch đá"; Klopp lý giải nguyên nhân sa sút của Liverpool;... là những nội dung có trong điểm tin chiều 17/02.
Sanchez tới sân tập, sẵn sàng cho lần đầu tại Man Utd
Alexis Sanchez tiếp tục có buổi tập chuẩn bị cho trận gặp Tottenham cùng Manchester United.
Điểm tin sáng 29/01: Giroud sắp rời Arsenal, Mourinho giao nhiệm vụ đặc biệt cho Sanchez
Giroud sắp rời Arsenal, Mourinho giao nhiệm vụ đặc biệt cho Sanchez, Fabinho mang tin cực vui cho Man Utd, West Ham săn sao Italia,... có trong mục Điểm tin sáng 29/01 của BongDa.com.vn.
Cuộc sống hoàng gia của 'bộ đôi quyền lực' đằng sau Sanchez
Hai chú chó Atom và Humber được Alexis Sanchez xem như những người thân trong gia đình. Vậy chúng ta hãy cùng nhau tìm hiểu về bộ đôi đáng yêu này.
Mourinho muốn Sanchez kèm cặp riêng Rashford
Những dấu hiệu gần đây cho thấy HLV Jose Mourinho muốn tân binh Alexis Sanchez giành nhiều thời gian để kèm cặp tài năng trẻ Marcus Rashford.
Điểm tin sáng 19/01: Sanchez bị chỉ trích ham tiền; Arsenal rất gần Aubameyang
De Gea chưa vội gia hạn với M.U; Conte rút ruột AS Roma; CĐV Real đòi trảm Ronaldo;... là những nội dung có trong điểm tin sáng 19/01.
Có Alexis Sanchez, Man Utd đá với đội hình nào?
Alexis Sanchez sẽ là sự bổ sung đầy chất lượng cho hàng công Manchester United.
Sanchez là kẻ hám tiền nhất mọi thời đại
Cựu danh thủ Arsenal, Martin Keown đã chỉ trích thậm tệ Alexis Sanchez khi hay tin anh chuẩn bị đầu quân cho Manchester United.
Áo số 7 của Sanchez ở Man Utd đã được bày bán
Một cửa hàng adidas ở Anh đã in số áo Alexis Sanchez để tung ra thị trường đáp ứng nhu cầu sở hữu của CĐV Manchester United.
Nếu không vì tiền, Alexis Sanchez đã chẳng tới MU
Tại sao Alexis Sanchez lại tới MU, thay vì Man City? Chỉ có một câu trả lời duy nhất: vì tiền.
Wenger: "Mất Sanchez không đau như Van Persie"
HLV Arsene Wenger thừa nhận bán Robin van Persie là thương vụ khiến ông đau đớn nhất trong suốt chiều dài sự nghiệp.
Top 10 'phi vụ' hoán đổi cầu thủ chấn động lịch sử chuyển nhượng
Thương vụ hoán đổi màu áo giữa Alexis Sanchez và Henrikh Mkhitaryan sắp trở thành hiện thực. Vậy từ trước đến nay đã có bao nhiêu phi vụ như thế này rồi?
Alexis Sanchez ra đi, màu hồng trở lại ở Arsenal
Nếu HLV Arsene Wenger giữ đúng lời hứa của mình, Arsenal chắc chắn sẽ mạnh hơn dù đã bán ngôi sao số 1 Alexis Sanchez cho Manchester United.
Chờ Man United rước quá lâu, Sanchez đổi nghề cắt cỏ
Những ngày gần đây, Alexis Sanchez vẫn đến sân tập của Arsenal và phóng viên đã chộp được khoảnh khắc thú vị...
Lịch sử lặp lại, và Sanchez sẽ thay đổi vận mệnh MU?
Giống như cách đây 6 năm, MU lại đột kích Arsenal và nẫng đi ngôi sao lớn nhất ngay trước mũi Man City. Nhưng liệu Sanchez có thể thay đổi số phận MU như Van Persie?