Trên sân Thiên Trường, CLB Nam Định đã thắng ngược Đà Nẵng với tỷ số 2-1. Đoàn quân của tân HLV Vũ Hồng Việt kịp đảo ngược tình thế với 2 bàn thắng trong hiệp 2 và giành chiến thắng chung cuộc.
Sau trận đấu, HLV Park Hang Seo đã trực tiếp xuống sân và tặng hoa chúc mừng cho người trợ lý của mình. Ở vòng tiếp theo, CLB Nam Định sẽ làm khách trước TPHCM.
Sài Gòn thắng nhọc Hà Tĩnh trong trận 'thủy chiến' tại Thống Nhất
Thùy Linh
Link nội dung: https://giaitri.thoibaovhnt.com.vn/video-man-ra-mat-ngot-ngao-cua-tro-ly-hlv-park-hang-seo-tren-chao-lua-thien-truong-671483.html